Thông tin câu hỏi
Thông tin ý kiến
Chủ đề: Sinh viên thực tập
Người gửi: Cao Thị Mai Phương Ngày gửi: 7/8/2016 22:18:58 PM
Lĩnh vực: Lĩnh vực khác Số lượt người xem: 45
Nội dung: Chào Anh/Chị! Em hiện đang là sinh viên năm cuối ngành Quản lý tài nguyên môi trường, trường Đại học Thủ Dầu Một. Anh/Chị cho em hỏi cơ quan mình có nhận sinh viên thực tập không ạ? E cám ơn!
Thông tin phản hồi
Người trả lời:
Ngày trả lời:
Trả lời:
Manage PermissionsManage Permissions

Tiêu đề

Địa chỉ

Điện thoại

Email

Email Biên tập

Email Ban hành

Giới tính

Câu hỏi thường gặp

Không hiển thị

Xem nhiều nhất

Họ và tên

Ngày gửi

Ngày trả lời

Người trả lời

Người ban hành

Nội dung

Trả lời

Cơ quan ban hành

Trạng thái

Ý kiến phê duyệt

Link

Lĩnh vực

Số ngày quy định

Lịch sử

Hạn Trả Lời

Quá Hạn

Trạng thái 'Đã trả lời'

Approval Status

Attachments

Content Type: Hỏi đáp
Created at by
Last modified at by
DỰ BÁO THỜI TIẾT
 
Ảnh
Video
Audio
Hỏi Đáp Công Dân